Máy chiếu phim Laser 4K cao cấp CANON 4K600STZ - Sản xuất tại Nhật Bản | SAIGON HD
CANON 4K600STZ
Màu sắc:
Đen
  • Chia sẻ:
Giá bán:
2.500.000.000 VNĐ
(Đã bao gồm VAT)
Miễn phí cà thẻ
Miễn phí giao hàng, lắp đặt nội thành (đơn hàng > 1 triệu)
Chọn màu sản phẩm trước khi mua hàng
MUA HÀNG NGAY
HƯỚNG DẪN MUA HÀNG
BÁO GIÁ CAO
Tư vấn - Mua hàng
CANON 4K600STZ
Đặc điểm kỹ thuật của CANON 4K600STZ
Trải nghiệm tuyệt đỉnh với 4K
Với các ống kính zoom góc rộng 4K mới, XEED 4K600ST có thể chiếu lên tới 600 inch mà không méo hình. Có thể chiếu góc rộng hơn vì tỷ số phóng hình trong khoảng 1,0 đến 1,3 lớn hơn các ống kính máy chiếu điển hình. Với khẩu độ F2.6 trên toàn bộ khoảng zoom, có thể dễ dàng lắp đặt và thay đổi vị trí mà không phải điều chỉnh ánh sáng xung quanh.
Hình chiếu tuyệt đỉnh trên các bề mặt cong
Nhỏ gọn & nhẹ
Thông số kỹ thuật của CANON 4K600STZ
- Công nghệ: 0.76", LCOS Panel x3
- Độ sáng: 6000 Lumens
- Aspect Ratio: 17:10
- Độ phân giải: 4096 x 2400
- Độ tương phản: 4000:1
- Công suất bóng đèn: 665W
- Tuổi thọ bóng đèn: 20.000 giờ (laser)
- Khả năng Zoom: 1.3x
- Keystone Correction: V:±20°, H:±20°
- Kích thước màn chiếu: 40 – 600" (4096 x 2400)
- Trọng lượng: 25,9 kg
- Kích thước máy: (W x H x D) 558.8 x 200.6 x 622.3 mm
- Loa: 5W