Loa Karaoke di động WHARFEDAL TOURUS AX12 MBT - Bluetooth | SAIGON HD
LOA WHARFEDALE TOURUS AX12 MBT
Màu sắc:
ĐEN
  • Chia sẻ:
Giá niêm yết:
13.530.000 VNĐ
Giá khuyến mãi:
7.890.000 VNĐ
(Đã bao gồm VAT)
Miễn phí cà thẻ
Miễn phí giao hàng, lắp đặt nội thành (đơn hàng > 1 triệu)
Chọn màu sản phẩm trước khi mua hàng
MUA HÀNG NGAY
HƯỚNG DẪN MUA HÀNG
BÁO GIÁ CAO
Tư vấn - Mua hàng
Loa Wharfedale Pro Tourus AX-12MBT
LOA WHARFEDALE TOURUS AX12 MBT
Đặc điểm nổi bật của Tourus AX-12MBT
Wharfedale Pro Tourus AX-12MBT với công suất vượt trội lên đến 700W, áp lực âm thanh cực đỉnh lên đến 128dB (maximum SPL). Tourus AX-12MBT sử dụng 2 mạch khuếch đại Class AB (củ Treble) và Class D (củ Bass) mang đến âm thanh uy lực, rõ ràng.
LOA WHARFEDALE TOURUS AX12 MBT
LOA WHARFEDALE TOURUS AX12 MBT
Đa dạng kết nối, chuẩn Stereo không dây
Wharfedale Pro tích hợp cho Tourus AX-12MBT không chỉ kết nối XLR (Canon) hay 6.3mm, với ngõ RCA (bông sen) người dùng có thể dễ dàng kết nối Tourus AX-12MBT với hầu hết tất cả các thiết bị. Ngoài ra, để đơn giản hóa việc chơi nhạc Playback, Tourus còn hỗ trợ ngõ USB chơi nhạc/cổng sạc, không chỉ giúp người dùng sạc điện thoại hay kết nối với bộ thu/phát micro không dây, với một chiếc USB chứa các định dạng nhạc như mp3, wav, flac, cùng với các nút điều khiển việc phát những file nhạc chất lượng không còn là vấn đề khó khăn.
LOA WHARFEDALE TOURUS AX12 MBT
Thông số kỹ thuật loa Wharfedale Tourus AX-12MBT
- Tên Model: TOURUS-AX12-MBT
- Loại hệ thống: Bộ khuếch đại Bi-Ampli 2 chiều 12 inch hoạt động
- Đáp ứng tần số (+/- 3dB): 55-20kHz
- Độ nhạy @ 1w / 1m: 96dB
- SPL tối đa (đỉnh @ 1m): 128dB
- Kích thước đầu dò tần số thấp: (mm / inch) 305mm / 12 ”
- Kích thước cuộn dây: (mm / inch) 50,8mm / 2,0 ”
- Trở kháng: 4Ω
- Loại đầu dò tần số cao: Trình điều khiển nén
- Kích thước cuộn dây (mm / inch): 44,5mm / 1,75 ”
- Kích thước lối ra (mm / inch): 25mm / 1 ”
- Chất liệu màng ngăn: Titanium
- Trở kháng: 8Ω
- Phạm vi tần số cao (H x V): 90 ° x 60 °
- Bộ khuếch đại
- Bộ khuếch đại công suất LF (Class D): 250w Liên tục / 500w Đỉnh
- Bộ khuếch đại công suất HF (Class AB): 100w Liên tục / 200w Đỉnh
- Tần số chéo: HI PASS 2,5kHz THẤP PASS 2,5kHz
- Cân bằng: +/- 12dB Tăng âm trầm và âm bổng
- Bảo vệ khi bật nguồn: Tắt tiếng công tắc bật / tắt nguồn
- Bảo vệ nhiệt: Tắt bộ khuếch đại
- Trình điều khiển, DC và Bảo vệ ngắn: Có
- Chỉ báo giới hạn: LED đỏ
- Chỉ báo nguồn: Đèn LED xanh lục
- Loại đầu vào: Cân bằng / BT / USB
- Kết nối đầu vào: 2 x TRS JACK, 2 x RCA VÀ 2 x XLR
- Trở kháng đầu vào: Cân bằng 47KΩ
- Mức đầu vào tối đa: 5V
- Độ nhạy đầu vào dòng: -10dB
- Độ nhạy đầu vào micrô: -40dB
- Đầu nối đầu ra dòng: XLR đực
- Nguồn cung cấp: SMPS
- Tùy chọn nguồn AC: 100V-120V và 200V-240V
- Chỉ báo bật nguồn: LED / LED logo phía trước được chiếu sáng
- Tùy chọn khung / giá đỡ / lắp: 4 x M8, Giá đỡ 35mm với vít khóa, 3 tay cầm (2 bên hông, 1 bên trên), Giá treo tường tùy chọn (WPB-2)
- Lưới tản nhiệt: thép 1,2mm
- Kích thước (Đã giải nén)
  • Chiều cao: 603mm
  • Chiều rộng - Mặt trước: 377mm / 14,8 ”
  • Chiều rộng - Phía sau: 217mm / 8.54 ″
  • Chiều sâu: 347mm / 13,7 ”
- Kích thước (đóng gói)
  • Chiều cao: 666mm / 26,2 ”
  • Chiều rộng: 430mm / 16,9 ”
  • Chiều sâu: 408mm / 16,1 ”
- Trọng lượng
  • Khối lượng tịnh (kg / lbs): 15,0kg / 33,0lbs
  • Tổng trọng lượng (kg / lbs): 17,0kg / 37,4lbs
- Tên Model: TOURUS-AX12-MBT
- Độ nhạy @ 1w / 1m: 96dB
- Trở kháng: 4Ω
- Trở kháng: 8Ω
- Bộ khuếch đại
- Chỉ báo giới hạn: LED đỏ
- Mức đầu vào tối đa: 5V
- Độ nhạy đầu vào dòng: -10dB
- Độ nhạy đầu vào micrô: -40dB
- Đầu nối đầu ra dòng: XLR đực
- Nguồn cung cấp: SMPS
- Lưới tản nhiệt: thép 1,2mm
- Kích thước (Đã giải nén)
  • Chiều cao: 603mm
  • Chiều sâu: 347mm / 13,7 ”
- Kích thước (đóng gói)
  • Chiều cao: 666mm / 26,2 ”
  • Chiều rộng: 430mm / 16,9 ”
  • Chiều sâu: 408mm / 16,1 ”