Máy chiếu SONY VPL-XW5000 | SAIGON HD
MÁY CHIẾU 4K SONY VPL-XW5000
  • Thương hiệu: SONY
  • Đến từ: NHẬT BẢN
  • Xuất xứ: TRUNG QUỐC
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Bảo hành: 2 năm cho thân máy, 06 tháng hoặc 600 giờ cho bóng đèn (tùy điều kiện nào đến trước)
  • (Click xem địa điểm bảo hành)
  • Trải nghiệm tại showroom
Màu sắc:
ĐEN TRẮNG
  • Chia sẻ:
Giá bán:
215.000.000 VNĐ
(Đã bao gồm VAT)
Miễn phí cà thẻ
Miễn phí giao hàng, lắp đặt nội thành (đơn hàng > 1 triệu)
Chọn màu sản phẩm trước khi mua hàng
MUA HÀNG NGAY
HƯỚNG DẪN MUA HÀNG
BÁO GIÁ CAO
Tư vấn - Mua hàng
MÁY CHIẾU 4K SONY VPL-XW5000
MÁY CHIẾU SONY VPL-XW5000ES
Tính năng nổi bật:
  • Độ sáng 2.000lm, máy chiếu laser
  • Bảng điều khiển 4K SXRD cho độ phân giải 3,840 x 2,160 pixel
  • Bộ xử lý hình ảnh tốt nhất X1 Ultimate
Mang đến không gian giải trí thực thụ bởi nguồn sáng laser
MÁY CHIẾU SONY VPL-XW5000ES
Công nghệ cải tiến vượt bậc cho trải nghiệm hình ảnh đáng kinh ngạc
MÁY CHIẾU SONY VPL-XW5000ES
Hình ảnh rõ nét
MÁY CHIẾU SONY VPL-XW5000ES
Dải động mở rộng HDR
MÁY CHIẾU SONY VPL-XW5000ES
Khối lượng màu được mở rộng
Nguồn sáng laser lên đến 2.000 lumen
MÁY CHIẾU SONY VPL-XW5000ES
X1 ™ Ultimate cấp hàng đầu cho máy chiếu
MÁY CHIẾU SONY VPL-XW5000ES
Độ sáng bền bỉ từ nguồn sáng laser
MÁY CHIẾU SONY VPL-XW5000ES
Màu sắc sống động như thật với Triluminos Pro ™
MÁY CHIẾU SONY VPL-XW5000ES
Khối lượng màu rộng
MÁY CHIẾU SONY VPL-XW5000ES
Quang học dải động rộng hoàn toàn mới
MÁY CHIẾU SONY VPL-XW5000ES
Máy chiếu 4K gốc nhỏ gọn nhất thế giới
MÁY CHIẾU SONY VPL-XW5000ES
4K Motionflow ™
MÁY CHIẾU SONY VPL-XW5000ES
Giảm độ trễ đầu vào
Thưởng thức các trò chơi mới nhất không có độ trễ trên màn hình lớn. Tất cả các máy chiếu 4K của chúng tôi đều bao gồm giảm độ trễ đầu vào cho phép đầu vào của người chơi được phản ánh trên màn hình mà không bị chậm trễ. VPL-XW5000 hỗ trợ đầu vào 4K 60Hz với độ trễ đầu vào dưới 21 ms và đầu vào 2K 120Hz với độ trễ đầu vào dưới 13 ms.
MÁY CHIẾU SONY VPL-XW5000ES
Khả năng tương thích ống kính Anamorphic cho tín hiệu 4K (V-Stretch cho 4K)
MÁY CHIẾU SONY VPL-XW5000ES
Được điều chỉnh rất chỉn chu phù hợp với đa dạng không gian
MÁY CHIẾU SONY VPL-XW5000ES
Làm cho trải nghiệm rạp chiếu phim tại nhà lớn hơn và tốt hơn bao giờ hết
MÁY CHIẾU SONY VPL-XW5000ES
Một số tính năng bổ sung để phù hợp với ngôi nhà của bạn
MÁY CHIẾU SONY VPL-XW5000ES
Thông số kỹ thuật máy chiếu 4K Sony VPL-XW5000
-  Công nghệ hiển thị: SXRD 4K
-  Độ nét 4K UHD: 4096 x 2160p
-  Cường độ sáng: 2000 Lumen
-  Độ tương phản: ∞:1
-  Tuổi thọ bóng đèn: 20.000 giờ
-  Kích thước màn hình chiếu 60 inch đến 300 inch
-  HDMI1 / HDMI2: Digital (RGB/Y Pb/Cb Pr/Cr)
-  TriggerMini: jack, DC 12 V Max. 100 mA
-  Remote: RS-232C, D-sub 9-pin (male)
-  LANR: J45, 10Base-T/100BASE-TX
-  IR IN: Mini Jack
-  USB: DC 5 V, Max. 500 mA
-  Hỗ trợ 3D: Có
-  Hỗ trợ HDR: Có
-  Độ ồn: 24 dB*2
-  Nhiệt độ hoạt động 5 ℃ đến 35 ℃ (41 ° F đến 95 ° F) / 20% đến 80%
-  Công suất tiêu thụ: 295W
-  Nguồn điện: 220V
-  Kích thước: 460 x 200 x 472 mm
-  Trọng lượng: 13 kg
-  Công nghệ hiển thị: SXRD 4K
-  Độ nét 4K UHD: 4096 x 2160p
-  Cường độ sáng: 2000 Lumen
-  Độ tương phản: ∞:1
-  IR IN: Mini Jack
-  USB: DC 5 V, Max. 500 mA
-  Hỗ trợ 3D: Có
-  Hỗ trợ HDR: Có
-  Độ ồn: 24 dB*2
-  Công suất tiêu thụ: 295W
-  Nguồn điện: 220V