Máy chiếu EPSON EH LS12000B | SAIGON HD
MÁY CHIẾU EPSON EH LS12000B
  • Thương hiệu: EPSON
  • Đến từ: NHẬT BẢN
  • Xuất xứ: PHILIPPINES
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Bảo hành: 2 năm cho thân máy, 12 tháng hoặc 1000 giờ cho bóng đèn (tùy điều kiện nào đến trước)
  • (Click xem địa điểm bảo hành)
  • Trải nghiệm tại showroom
Màu sắc:
ĐEN
  • Chia sẻ:
Giá bán:
189.000.000 VNĐ
(Chưa bao gồm VAT)
Miễn phí cà thẻ
Miễn phí giao hàng, lắp đặt nội thành (đơn hàng > 1 triệu)
Chọn màu sản phẩm trước khi mua hàng
MUA HÀNG NGAY
HƯỚNG DẪN MUA HÀNG
BÁO GIÁ CAO
Tư vấn - Mua hàng
MÁY CHIẾU EPSON EH LS12000B
EPSON EH LS12000B
Đặc điểm nổi bật:
  • Thiết kế nhỏ gọn, sang trọng, dễ dàng lắp đặt trong nhiều không gian.
  • Hình ảnh sắc nét, rõ ràng với nguồn sáng laser 4K.
  • Tuổi thọ bóng đèn cao lên đến 20.000 giờ, đảm bảo chất lượng hình ảnh tối ưu.
  • Trang bị ống kính máy chiếu 4k chuyên dụng.
  • Cổng kết nối đa dạng: USB - A (5V/2.0A), Service, Trigger Out, LAN, Opt.HDMI (300mA), HDMI 1, HDMI 2 (eARC/ARC), RS-232C.
Thiết kế nhỏ gọn, bắt mắt
EPSON EH LS12000B
Hình ảnh sống động, rõ nét
EPSON EH LS12000B
Ống kính máy chiếu 4K chuyên dụng
EPSON EH LS12000B
Độ tương phản cao
EPSON EH LS12000B
Công nghệ HDR10+
EPSON EH LS12000B
Video 4K chuyển động nhanh, cực mượt
Hỗ trợ Dịch chuyển ống kính trên phạm vi rộng
EPSON EH LS12000B
Kết nối đa dạng
Máy Chiếu 4K Epson EH-LS12000B hỗ trợ đầy đủ các cổng ra/vào bao gồm: USB - A (5V/2.0A), Service, Trigger Out, LAN, Opt.HDMI (300mA), HDMI 1, HDMI 2 (eARC/ARC), RS-232C giúp bạn dễ dàng kết nối với các thiết bị khác một cách nhanh chóng và ổn định.
EPSON EH LS12000B
Thông số kỹ thuật máy chiếu Epson EH LS12000B
  • HĐH tích hợp: Android TV
  • Hỗ trợ HDR: HDR10, HDR10+, HLG
  • Công nghệ 3LCD
  • Nguồn đèn: Laser
  • Độ sáng: 2.700 Ansi Lumens
  • Độ phân giải thực: 4K (3.840 x 2.160)
  • Độ phân giải nâng cao: 4K
  • Độ phân giải màu sắc: 1.07 tỷ màu
  • Tần số quét: 120Hz
  • Độ tương phản: 2.500.000:1
  • Tuổi thọ bóng đèn: 20.000 giờ
  • Kích thước chiếu: 50 - 300 inches
  • Tỷ lệ khung hình: 16:9
  • Chỉnh lệch hình: +/- 30 độ (thủ công theo chiều dọc, ngang)
  • Cổng kết nối: HDMI x 2, RJ45, USB-A x 2, USB-mini-B, RS-232C, Trigger out
  • Tiêu hao năng lượng: 302W
  • Độ ồn: 22dB
  • Kích thước: 520 x 447 x 193 mm
  • Trọng lượng: 12.7kg
  • HĐH tích hợp: Android TV
  • Công nghệ 3LCD
  • Nguồn đèn: Laser
  • Độ sáng: 2.700 Ansi Lumens
  • Độ phân giải nâng cao: 4K
  • Tần số quét: 120Hz
  • Độ tương phản: 2.500.000:1
  • Tỷ lệ khung hình: 16:9
  • Tiêu hao năng lượng: 302W
  • Độ ồn: 22dB