Micro SHURE CVG18-B/C-X | SAIGON HD
MICRO SHURE CVG18-B/C-X
Màu sắc:
ĐEN
  • Chia sẻ:
Giá bán:
3.600.000 VNĐ
(Đã bao gồm VAT)
Miễn phí cà thẻ
Miễn phí giao hàng, lắp đặt nội thành (đơn hàng > 1 triệu)
Chọn màu sản phẩm trước khi mua hàng
MUA HÀNG NGAY
HƯỚNG DẪN MUA HÀNG
BÁO GIÁ CAO
Tư vấn - Mua hàng
Micro cổ ngỗng SHURE CVG18-B/C-X
MICRO SHURE CVG18-B/C-X
Tính năng sản phẩm:
  • Mẫu cực Cardioid với dải tần số phù hợp cho các bài phát biểu
  • Superior Shure thiết kế chắc chắn và đáng tin cậy
Thông số kỹ thuật Micro Shure CVG18-B/C-X
  • Loại Cartridge: Electret Condenser
  • Dải tần số: 70-16000 Hz
  • Mẫu cực: Cardioid
  • Trở kháng đầu ra: 180
  • Độ nhạy (tại 1 kHz, điện áp mạch hở): -33 dBV / Pa (22 mV)
  • Maximum SPL (1 kHz at 1% 1000 Hz): 120 dB SPL
  • Đáp tuyến tần số: 30 to 13.000 Hz
  • Trở kháng đầu ra (tại 1000 Hz): 300 Ohm
  • Độ nhạy cảm biến: -55 ddBV/Pa (1.8 mV), 1 Pascal= 94 dB SPL
  • Trọng lượng: 470 g
  • Dải tần số: 70-16000 Hz
  • Mẫu cực: Cardioid
  • Trở kháng đầu ra: 180