Micro cổ ngỗng SHURE CVEG12-B/C | SAIGON HD
SHURE CVEG12-B/C
Màu sắc:
Đen
  • Chia sẻ:
Liên hệ
(Đã bao gồm VAT)
Miễn phí cà thẻ
Miễn phí giao hàng, lắp đặt nội thành (đơn hàng > 1 triệu)
Chọn màu sản phẩm trước khi mua hàng
HƯỚNG DẪN MUA HÀNG
BÁO GIÁ CAO
Tư vấn - Mua hàng
Micro cổ ngỗng SHURE CVEG12-B/C
- Mô hình cực Cardioid với dải tần số phù hợp cho bài phát biểu
- Phần cổ ngỗng hai phần cho phép dễ dàng định vị và tùy chọn vị trí
- Có chiều dài cổ ngỗng 12 ”(30,4 cm) và 18” (45,7 cm)
- Bao gồm mặt bích gắn và kính chắn gió snap-fit (ACVG4WS-B - 4 gói)
- Có sẵn trong ba cấu hình:
- Với Inline Preamp (CVG12 / CVG18)
- Với công tắc Mute / LED, Inline Preamp (CVG12S / CVG18S)
- Khả năng miễn dịch giao thoa của Commshield®
- Khả năng chống các tín hiệu vô tuyến mạnh gần đó
- Superior Shure có thiết kế chắc chắn, đáng tin cậy
Thông số kỹ thuật của SHURE CVEG12-B/C
  • Loại Cartridge Electret condenser
  • Dải tần số 70 to 16,000 Hz
  • Mẫu cực Cardioid
  • Trở kháng đầu ra 180 Ω
  • Độ nhạy -33.00 dBV/Pa – 22.00 mV/Pa
  • SPL tối đa 1 kHz tại 1% THD: 120 dB SPL
  • Tỷ lệ tính hiệu đến nhiễu Tham chiếu tại 94 dB SPL @ 1 kHz: 67 dB
  • Phạm vi động 93 dB
  • Tự nhiễu Tương đương SPL, A trọng số (điển hình): 27 dB SPL
  • Loại bỏ chế độ chung >45 dB (10 Hz đến 100 kHz)
  • Mức cắt Đầu ra Preamplifier 1 kHz @ 1% THD: -7 dBV
  • Phân cực Áp lực dương trên cơ hoành tạo ra điện áp dương trên pin 2 đối với chân 3
  • Trọng lượng 6.3 oz (178.6 g)
  • Dải tần số 70 to 16,000 Hz
  • Mẫu cực Cardioid
  • Trở kháng đầu ra 180 Ω
  • Phạm vi động 93 dB