Micro cổ ngỗng SHURE CVEG18-B/C | SAIGON HD
SHURE CVEG18-B/C
Màu sắc:
Đen
  • Chia sẻ:
Liên hệ
(Đã bao gồm VAT)
Miễn phí cà thẻ
Miễn phí giao hàng, lắp đặt nội thành (đơn hàng > 1 triệu)
Chọn màu sản phẩm trước khi mua hàng
HƯỚNG DẪN MUA HÀNG
BÁO GIÁ CAO
Tư vấn - Mua hàng
Micro cổ ngỗng SHURE CVEG18-B/C
Đặc điểm kỹ thuật của SHURE CVEG18-B/C
  • Mẫu cực Cardioid với dải tần số phù hợp cho bài phát biểu
  • Superior Shure thiết kế chắc chắn và đáng tin cậy
Thông số kỹ thuật của SHURE CVEG18-B/C
  • Loại Cartridge Electret Condenser
  • Dải tần số 70-16000 Hz
  • Mẫu cực Cardioid
  • Trở kháng đầu ra 180
  • Độ nhạy (tại 1 kHz , điện áp mạch hở) -33 dBV/Pa[1] (22 mV)
  • Maximum SPL (1 kHz at 1% THD) 120 dB SPL
  • Mẫu cực Cardioid ( Một chiều )
  • Đáp tuyến tần số 30 to 13,000 Hz
  • Trở kháng đầu ra (tại 1000 Hz) 300Ω
  • Độ cảm biến -55 dBV/Pa, (1.8 mV), 1 Pascal=94 dB SPL
  • Kết nối Kết nối âm thanh
  • Trọng lượng: 470 g (16.8 oz)
  • Dải tần số 70-16000 Hz
  • Mẫu cực Cardioid
  • Trở kháng đầu ra 180