Máy chiếu phim 4K cao cấp SONY VPL VW1100ES - Xuất xứ Nhật Bản | SAIGON HD
SONY VPL VW1100ES
  • Thương hiệu: SONY
  • Đến từ: NHẬT BẢN
  • Xuất xứ: NHẬT BẢN
  • Tình trạng: Ngưng sản xuất
  • Bảo hành: 2 năm cho thân máy, 12 tháng hoặc 1000 giờ cho bóng đèn (tùy điều kiện nào đến trước)
  • (Click xem địa điểm bảo hành)
  • Trải nghiệm tại showroom
Màu sắc:
Đen
  • Chia sẻ:
Ngưng sản xuất
(Đã bao gồm VAT)
Miễn phí cà thẻ
Chọn màu sản phẩm trước khi mua hàng
HƯỚNG DẪN MUA HÀNG
BÁO GIÁ CAO
Tư vấn - Mua hàng
SONY VPL VW1100ES
SONY VPL VW1100ES
GIỚI THIỆU VỀ SONY VPL VW1100ES
Thấy là tin (Seeing is believing) : Hình ảnh chuẩn 4K tại gia
SONY VPL VW1100ES
 Màn hình lớn tại nhà
SONY VPL VW1100ES
SONY VPL VW1100ES
 GIỚI THIỆU NHỮNG TÍNH NĂNG CỦA SONY
  • 4K native resolution: Độ phân giải Ultra HD gấp 4 lần Full HD
  • Độ tương phản động : chi tiết đến đáng kinh ngạc
  • Công nghệ hiển thị Triluminos
  • Độ sáng : 2,000 lumens
  • Reality Creation: upscales hình ảnh lên 4K
  • Tương thích với đĩa ‘Mastered in 4K’ Blu-ray™ :
  • Motionflow
  • Đáp ứng tiêu chuẩn 4K mới : 60p/s (60 khung hình trong một giây)
  • Dãy màu rộng
  • Zoom lens và độ rộng của lens
  • Tương thích với nhà tự động
  • Picture Position Memory
  • Precise panel alignment
  • Quạt có độ ồn thấp
  • Điều chỉnh gamma tốt
Thông số kỹ thuật SONY VPL VW1100ES
  • Display System : SXRD panel, projection system
  • Size of effective display area : 0.74” x 3
  • Number of pixels : 26,542,080 (4096 x 2160 x 3) pixels
  • Type : Ultra high pressure mercury lamp
  • Wattage : 330 W type
  • Screen size : 60" to 300" (1.52 m to 7.62 m) (measured diagonally)
  • Lamp mode: High : 2000 lm
  • Lamp mode: High : 2000 lm
  • Contrast ratio : 1,000,000:1 (Dynamic Contrast)
  • Horizontal : 19 kHz to 72 kHz
  • Vertical : 48 Hz to 92 Hz
  • Computer signal input : Maximum display resolution: 1920 x 1080 dots (HDMI Input only)
  • HDMI 1 / HDMI 2 : HDMI (x2)
  • Y PB/CB PR/CR : Pin Jack (x3)
  • INPUT A : RGB/Y Pb/Cb Pr/Cr input connector: Mini D-sub 15-pin (female)
  • REMOTE : RS-232C connector: D-sub 9-pin (female)
  • LAN : RJ-45, 10Base-T/100BASE-TX
  • IR IN : Mini Jack
  • TRIGGER1 / TRIGGER2 : Mini Jack (x2)
  • 3D SYNC : RJ-45
  • Lamp mode: Low : 23 dB
  • Power requirements : AC 100 V to 240 V, 4.8 A to 2.0 A, 50 Hz / 60 Hz
  • AC 100 V to 120 V : 480 W
  • AC 220 V to 240 V : 480 W
  • AC 100 V to 120 V : 0.3 W (when “Standby mode" is set to “Low”)
  • AC 220 V to 240 V : 0.3 W (when “Standby mode" is set to “Low”)
  • AC 100 V to 120 V : 3.5 W (LAN) (when "Standby Mode" is set to "Standard"
  • AC 220 V to 240 V : 3.9 W (LAN) (when "Standby Mode" is set to "Standard")
  • Standby Mode / Networked Standby Mode Activated : After about 10 Minutes
  • Dimensions (W x H x D) (without protrusions) : 520 x 200 x 640 mm (20 1/2 x 7 7/8 x 25 1/4 inches)
  • Mass : 20 kg (44 lb)
  • Remote commander : RM-PJ22
  • IR 3D Glasses : TDG-PJ1
  • Wattage : 330 W type
  • Vertical : 48 Hz to 92 Hz
  • HDMI 1 / HDMI 2 : HDMI (x2)
  • IR IN : Mini Jack
  • 3D SYNC : RJ-45
  • Lamp mode: Low : 23 dB
  • AC 100 V to 120 V : 480 W
  • AC 220 V to 240 V : 480 W