Máy chiếu phim 4K cao cấp SONY VPL VZ1000ES - Xuất xứ Nhật Bản | SAIGON HD
SONY VPL VZ1000ES
  • Thương hiệu: SONY
  • Đến từ: NHẬT BẢN
  • Xuất xứ: NHẬT BẢN
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Bảo hành: 2 năm cho thân máy, 12 tháng hoặc 1000 giờ cho bóng đèn (tùy điều kiện nào đến trước)
  • (Click xem địa điểm bảo hành)
  • Trải nghiệm tại showroom
Màu sắc:
Đen Lifestyle
  • Chia sẻ:
Giá bán:
620.000.000 VNĐ
(Đã bao gồm VAT)
Miễn phí cà thẻ
Chọn màu sản phẩm trước khi mua hàng
MUA HÀNG NGAY
HƯỚNG DẪN MUA HÀNG
BÁO GIÁ CAO
Tư vấn - Mua hàng
SONY VPL VZ1000ES
Thiết kế
Máy chiếu Sony VPL-VZ1000ES có thiết kế nhỏ gọn, kích thước ba chiều của máy chiếu lần lượt là: 925 x 218.5 x 493.8 mm, trọng lượng là 35,0 kg cho người dùng dễ dàng di chuyển và lắp đặt tại nhiều không gian khác nhau.
Độ nét nguyên bản 4K với độ phân giải gấp 4 lần Full HD
Tích hợp công nghệ bảng điều khiển SXRD ™ tiên tiến
Màn hình TRILUMINOS cho màu rộng như rạp chiếu phim
Laser Z-Phosphor cho độ sáng ngoạn mục - 2500 lumens
VPL-VZ1000ES - Tự động hiệu chuẩn độ tương phản kép
Áp dụng công nghệ hình ảnh chuyển động Motionflow ™
Khoảng cách chiếu cực ngắn, giúp việc lắp đặt linh hoạt
Máy chiếu 4K Sony VPL-VZ1000ES được thiết kế với sự linh hoạt để tiện lắp đặt sử dụng. Đặt máy chiếu ngay bên cạnh bức tường và bạn sẽ được thưởng thức một màn hình đẹp 80 inch, di chuyển máy chiếu khoản 8.3 inch so với tường thì kích thước màn hình này tăng lên đến 120 inch.
Cài đặt máy chiếu Sony linh hoạt, thiết lập nhanh chóng
Tương lai hỗ trợ cho những tiêu chuẩn HDMI mới nhất
Trải nghiệm xem phim hình ảnh 3D sống động, đỉnh cao
Thông số kỹ thuật máy chiếu Sony VPL VZ1000ES
  • Model: VPL VZ1000ES
  • Công nghệ: 4K SXRD
  • Độ sáng: 2.500 lumen
  • Độ tương phản: 4K (4096 x 2160)
  • Nguồn sáng: Laser
  • Tuổi thọ bóng đèn: 20.000 giờ
  • Độ ồn: 24 dB
  • Nguồn điện: AC 100V - 240V, 4A - 1.9A, 50/60 Hz
  • Công suất tiêu thụ: 435W
  • Kích thước: 925 x 218.5 x 493.5 mm
  • Trọng lượng: 35.0 kg
  • Model: VPL VZ1000ES
  • Công nghệ: 4K SXRD
  • Độ sáng: 2.500 lumen
  • Nguồn sáng: Laser
  • Độ ồn: 24 dB
  • Công suất tiêu thụ: 435W